1: Unawd dan 8 oed
|
1af
|
Robat B Davies, Ysgol Gynradd Bro Hedd Wyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Arwen Elyseg Evans, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Annie Evans, Adran Llanegryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2: Unawd 8-10 oed
|
1af
|
Llion Meilir Jones, Ysgol Gynradd Bro Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Naomi John, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Marged Gwenllian, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3: Unawd 10-12 oed
|
1af
|
Nel Povey, Ysgol Gynradd Y Garreg, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Bethan Ruth Roberts, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Heledd Besent, Ysgol Gynradd Pennal, Rhanbarth Meirionnydd
|
4: Deuawd dan 12 oed
|
1af
|
Catrin a Leona, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Cara a Glesni, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Leah a Mari, Ysgol Gynradd Tanycastell, Rhanbarth Meirionnydd
|
5: Unawd Merched 12-15 oed
|
1af
|
Sian Roberts, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Heulen Cynfal, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Llio Wyn Jones, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
6: Unawd Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Aron Llyr, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Gruffudd Antur, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Huw Ynyr, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
7: Deuawd 12-15 oed
|
1af
|
Hana ac Elin, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Heulen a Gwen, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Fflur a Llio, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
8: Unawd Merched 15-19 oed
|
1af
|
Glesni Fflur, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Rhonwen Jones, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Sarah Smithies, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
9: Unawd Bechgyn 15-19 oed
|
1af
|
Ieuan Lloyd Edwards, Adran Dinas Mawddwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
10: Deuawd 15-19 oed
|
1af
|
Rhionwen ac Enir, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Glesni a Siwan, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
12: Unawd allan o Sioe Gerdd 14-25 oed
|
1af
|
Glesni Fflur, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Enfys Edwards, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Ieuan Lloyd Edwards, Adran Dinas Mawddwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
13: Parti (Adran) dan 12 oed
|
1af
|
Parti Glesni, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Sion, Adran Ganllwyd, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Eleri, Adran Ffridd y Llyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
14: Côr (Adran) dan 12 oed
|
1af
|
Côr Cefn Coch, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Côr yr Aran, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Côr Ben, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
15: Parti Deusain (Adran) dan 15 oed
|
1af
|
Trwps y Traws, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Gruffudd, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
17: Parti Unsain (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
Parti Bedwyn, Ysgol Gynradd Llawrybetws, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Bryncrug, Ysgol Gynradd Bryncrug, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Jordan, Ysgol Gynradd Pennal, Rhanbarth Meirionnydd
|
18: Parti Unsain (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Parti Hayley, Ysgol Gynradd Edmwnd Prys, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Sophie, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Slaine, Ysgol Gynradd Bro Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
19: Côr (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
Côr Alun, Ysgol Gynradd Bro Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Côr Ysgol Tanygrisiau, Ysgol Gynradd Tanygrisiau, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Côr Cara, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
21: Parti Deulais dan 12 oed (Y.C./Adran)
|
1af
|
Parti Cara, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Manon, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
23: Parti Merched 12-15 oed
|
1af
|
Merched y Moelwyn, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Genod y Gader, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Ardudwy, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
24: Parti Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Hogiau'r Moelwyn, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Bechgyn y Berwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Hogiau'r Gader, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
25: Côr S.A. 12-15 oed
|
1af
|
Côr Ysgol y Moelwyn, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Côr Ysgol y Berwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Côr Ysgol y Gader, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
26: Côr Merched S.A. dan 19 oed
|
1af
|
Côr y Berwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
27: Côr Bechgyn T.B. dan 19 oed
|
1af
|
Côr Bechgyn y Berwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
30: Parti Deusain (Aelwyd/Adran) dan 19 oed
|
1af
|
Genod Glannau Tegid, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
32: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
Côr Merched Llanuwchllyn, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
33: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
Aelwyd Llanuwchllyn, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
34: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)
|
1af
|
Côr Aelwyd Llanuwchllyn, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
35: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
Côr Aelwyd Llanuwchllyn, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
36: Cyflwyno Alaw Werin Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Leona Roberts, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Bethan Ruth Roberts, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Heledd Besent, Ysgol Gynradd Pennal, Rhanbarth Meirionnydd
|
37: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Telaid Alaw, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Gruffudd Antur, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Lea Adams, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
38: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Ffion Bryn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Anna Rhys Davies, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Heledd Elfyn, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
41: Unawd Chwythbrennau dan 12 oed
|
1af
|
David Hogan, Ysgol Gynradd Y Garreg, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Dewi Mark Selman, Adran Corris, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Leah O'Neill, Ysgol Gynradd Tanycastell, Rhanbarth Meirionnydd
|
43: Unawd Piano dan 12 oed
|
1af
|
Bethan Roberts, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Leona Roberts, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Rebekah Wilkes, Ysgol Gynradd Pennal, Rhanbarth Meirionnydd
|
44: Unawd Pres dan 12 oed
|
1af
|
Catrin Owen, Ysgol Gynradd Llanbedr, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Danny Dixon, Adran Corris, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Siôn Rhys Jones, Ysgol Gynradd Bryncrug, Rhanbarth Meirionnydd
|
45: Unawd Telyn dan 12 oed
|
1af
|
Leona Roberts, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Amy Jones, Ysgol Gynradd Talsarnau, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Miriam Brythonig James, Ysgol Gynradd Bro Hedd Wyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
46: Parti Recorder dan 12 oed
|
1af
|
Parti Cefn Coch, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
48: Grwp Cerddoriaeth Greadigol dan 12 oed
|
1af
|
Ysgol Penybryn, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
50: Unawd Chwythbrennau 12-15 oed
|
1af
|
Telaid Alaw, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Heledd Wyn Roberts, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Sioned Elin Bessent, Ysgol Uwchradd Tywyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
51: Unawd Llinynnol 12-15 oed
|
1af
|
Rebecca Bugby, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
52: Unawd Piano 12-15 oed
|
1af
|
Delyth Eleri Jones, Adran Dinas Mawddwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Catrin Mai Owen, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Heulen Cynfal, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
53: Unawd Pres 12-15 oed
|
1af
|
Gruffudd Antur, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
54: Unawd Telyn 12-15 oed
|
1af
|
Rhianwen Pugh, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Hannah Gwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Catrin Davies, Ysgol Uwchradd Tywyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
55: Ensemble 12-15 oed
|
1af
|
Telynau Tywyn, Ysgol Uwchradd Tywyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Hana, Elin a Sioned, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
56: Unawd Chwythbrennau 15-19 oed
|
1af
|
Mari Elin Williams, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
58: Unawd Piano 15-19 oed
|
1af
|
Becky Woodbridge, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Adam Thomas, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Ashley Mason, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
68: Unawd Cerdd Dant dan 8 oed
|
1af
|
Heledd Williams, Ysgol Gynradd Edmwnd Prys, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Glain Rhys, Ysgol Gynradd Bro Tryweryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Elin Haf Davies, Ysgol Gynradd Bro Tryweryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
69: Unawd Cerdd Dant 8-10 oed
|
1af
|
Marged Gwenllian, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Naomi John, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Mared Emlyn Parry, Ysgol Gynradd Bro Cynfal, Rhanbarth Meirionnydd
|
70: Unawd Cerdd Dant 10-12 oed
|
1af
|
Glesni Owen, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Tomos Osian Williams, Ysgol Gynradd Edmwnd Prys, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Leona Roberts, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
71: Unawd Cerdd Dant 12-15 oed
|
1af
|
Huw Ynyr, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Rhydian Jones, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Aron Llyr, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
72: Deuawd Cerdd Dant dan 15 oed
|
1af
|
Hanna ac Elin Gwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Huw Ynyr a Rhys Evans, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Manon ac Euros Jones, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
73: Unawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
1af
|
Glesni Fflur, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Enfys Edwards, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
74: Deuawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
1af
|
Glesni Fflur ac Enfys, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Rhonwen ac Enir, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
78: Triawd / Pedwarawd Cerdd Dant 14-25 oed
|
1af
|
Glesni Fflur, Enfys a Rhonwen, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
79: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) dan 12 oed
|
1af
|
Ysgol Beuno Sant, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Ysgol Bro Tryweryn, Ysgol Gynradd Bro Tryweryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Kimberley, Ysgol Gynradd Edmwnd Prys, Rhanbarth Meirionnydd
|
80: Côr Cerdd Dant dan 12 oed
|
1af
|
Côr Caryl, Ysgol Gynradd Manod, Rhanbarth Meirionnydd
|
81: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Adran) dan 12 oed
|
1af
|
Parti Dion, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti William, Adran Llanegryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Cefn Coch, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
82: Parti Cerdd Dant (Deusain) (Adran) dan 15 oed
|
1af
|
Trwps y Traws, Aelwyd Bro Trawsfynydd, Rhanbarth Meirionnydd
|
87: Llefaru Unigol dan 8 oed
|
1af
|
Robat Bryn Davies, Ysgol Gynradd Bro Hedd Wyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Dion Roberts, Ysgol Gynradd Y Garreg, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Joseff Glyn Owen, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
88: Llefaru Unigol 8-10 oed
|
1af
|
Mared Saunders Davies, Adran Rhydymain, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Mared Emlyn Parry, Ysgol Gynradd Bro Cynfal, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Lois Evans, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
89: Llefaru Unigol 10-12 oed
|
1af
|
Leona Roberts, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Meilir Wyn Jones, Adran Rhydymain, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Heledd Besent, Ysgol Gynradd Pennal, Rhanbarth Meirionnydd
|
90: Grwp Llefaru dan 12 oed
|
1af
|
Parti Cer i Grafu, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti y Garreg, Ysgol Gynradd Y Garreg, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Angharad, Ysgol Gynradd Edmwnd Prys, Rhanbarth Meirionnydd
|
91: Llefaru Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Telaid Alaw, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Gruffudd Antur, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Melanie Cooper, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
92: Grwp Llefaru (Adran) dan 12 oed
|
1af
|
Parti Carmel, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Catrin, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Declan, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
93: Grwp Llefaru (Adran) dan 15 oed
|
1af
|
Parti'r Aran, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
94: Grwp Llefaru 12-15 oed
|
1af
|
Parti Blwyddyn 9, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Grwp Heulen, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Genod Ardudwy, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
95: Llefaru Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Adam Thomas, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Branwen Haf, Aelwyd Glannau Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Owain Pugh, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
96: Grwp Llefaru 15-19 oed
|
1af
|
Parti Triarddeg, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Parti Manon, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
98: Grwp Llefaru (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
Parti Glannau Tegid, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
103: Ymgom dan 12 oed
|
1af
|
Grwp Esyllt, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Maria, Lewis a Sam, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Grwp Leah, Adran Ganllwyd, Rhanbarth Meirionnydd
|
107: Ymgom 12-15 oed
|
1af
|
Rhydian, Troy a Rhys, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Ysgol Ardudwy, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Robyn, Osian ac Arthur, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
109: Ymgom 15-19 oed
|
1af
|
Meilir, Lliwen a Llio, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Bob a Ben, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
118: Dawns Werin dan 10 oed
|
1af
|
Parti Alun ac Elin, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Ysgol Manod, Ysgol Gynradd Manod, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Ella ac Aron, Ysgol Gynradd Beuno Sant, Rhanbarth Meirionnydd
|
119: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg.hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
Ysgol Bro Cynfal, Ysgol Gynradd Bro Cynfal, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Ysgol Manod, Ysgol Gynradd Manod, Rhanbarth Meirionnydd
|
121: Dawns Werin dan 15 oed (Adran)
|
1af
|
Parti'r Aran, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
134: Gymnasteg Unigol i ferched dan 12 oed
|
1af
|
Alaw Fôn Jones, Ysgol Gynradd Manod, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Elena Thomas, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Betty Lynn Austin, Ysgol Gynradd Aberdyfi, Rhanbarth Meirionnydd
|
135: Gymnasteg Unigol i fechgyn dan 12 oed
|
1af
|
Callum Evans, Ysgol Gynradd Manod, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Alex Lanz, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Jac Roberts, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
137: Tîm Gymnasteg Cymysg dan 12 oed (Ysg. dros 75)
|
1af
|
Tîm Dolgellau, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
138: Parau Gymnasteg dan 12 oed
|
1af
|
Elena ac Abigail, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Naiomi a Kira, Ysgol Gynradd Y Traeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Bethany ac Amy, Ysgol Gynradd Y Clogau, Rhanbarth Meirionnydd
|
139: Triawd Gymnasteg dan 12 oed
|
1af
|
Alaw, Callum a Gemma, Ysgol Gynradd Manod, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Elena, Abigail ac Alexander, Ysgol Gynradd Dolgellau, Rhanbarth Meirionnydd
|
140: Gymnasteg Unigol i Ferched 12-15 oed
|
1af
|
Kerry Kalafusz, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Annabelle Louise, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Sarah Thomas, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
141: Gymnasteg Tîm o Ferched 12-15 oed
|
1af
|
Tîm Ysgol y Gader, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
142: Gymnasteg Unigol i Fechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Richard Idris Jones, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Richard Clements, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
144: Gymnasteg Parau 12-15 oed
|
1af
|
Natalie ac Amy, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Annabelle ac Emma, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Danielle ac Erin, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
145: Gymnasteg Unigol i Ferched 15-19 oed
|
1af
|
Kerry Roberts, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
153: Dawns Greadigol dan 12 oed
|
1af
|
Grwp Cefn Coch, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
159: Dawns Disgo Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Gwenan Jones, Ysgol Gynradd Bro Cynfal, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Zoe Owen, Ysgol Gynradd Bro Cynfal, Rhanbarth Meirionnydd
|
160: Grwp Dawnsio Disgo dan 12 oed
|
1af
|
Parti Ser, Cefn Coch Penrhyndeudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Llwch Llachar, Ysgol Gynradd Tanygrisiau, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Parti Ysgol Bro Cynfal, Ysgol Gynradd Bro Cynfal, Rhanbarth Meirionnydd
|
161: Dawns Disgo Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Cara Braia, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Erin O'Neill, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Sioned Jennings, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
162: Grwp Dawnsio Disgo 12-15 oed
|
1af
|
Melysion y Moelwyn, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Grwp Amy, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Perlau Moelwyn, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
168: Llefaru Unigol dan 8 oed (D)
|
1af
|
Miles Lanston, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Megan Owen, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Sophie Stevens, Adran Dinas Mawddwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
169: Llefaru Unigol 8-10 oed (D)
|
1af
|
Elisabeth Jane Drewry Sperrin, Ysgol Gynradd Bro Tegid, Rhanbarth Meirionnydd
|
170: Llefaru Unigol 10-12 oed (D)
|
1af
|
Imogen Young, Ysgol Gynradd Edmwnd Prys, Rhanbarth Meirionnydd
|
2il
|
Joe Stanley, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Meirionnydd
|