1: Unawd dan 8 oed
|
1af
|
Teleri Thomas, Ysgol Gynradd Pontsenni, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Shelikka Adams, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Chloe Charles, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
2: Unawd 8-10 oed
|
1af
|
Kelly Morgans, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Lydia Hawker, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Kieron Davies, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
3: Unawd 10-12 oed
|
1af
|
Jonathan Williams, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Lara Chilcott, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Adrienne Davies, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
4: Deuawd dan 12 oed
|
1af
|
Stephanie a Freya, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Gareth a Jonny, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
18: Parti Unsain (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
21: Parti Deulais dan 12 oed (Y.C./Adran)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
36: Cyflwyno Alaw Werin Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Freya Bronwin, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Lara Chilcott, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Jessica Evans, Ysgol Gynradd Cefnllys, Rhanbarth De Powys
|
41: Unawd Chwythbrennau dan 12 oed
|
1af
|
Bethan Newell, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Jack Cripps, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd, Rhanbarth De Powys
|
42: Unawd Llinynnol dan 12 oed
|
1af
|
Owen Jordan, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Conor Preddy, Ysgol Gynradd Penrhos, Rhanbarth De Powys
|
43: Unawd Piano dan 12 oed
|
1af
|
Christopher Langworthy, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Claire Dyer, Ysgol Gynradd Cefnllys, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Jack Taylor, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd, Rhanbarth De Powys
|
44: Unawd Pres dan 12 oed
|
1af
|
James Curtis, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Cynfelyn Nancarrow-Lei, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Oliver Cox, Ysgol Gynradd Dôlafon, Rhanbarth De Powys
|
46: Parti Recorder dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
47: Grwp Offerynnol dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd, Rhanbarth De Powys
|
50: Unawd Chwythbrennau 12-15 oed
|
1af
|
Steffan Raw Rees, Aelwyd Coleg Crist, Rhanbarth De Powys
|
51: Unawd Llinynnol 12-15 oed
|
1af
|
Holly Thomson-Rees, Aelwyd Coleg Crist, Rhanbarth De Powys
|
53: Unawd Pres 12-15 oed
|
1af
|
Rhysian James, Ysgol Uwchradd Maesydderwen, Rhanbarth De Powys
|
70: Unawd Cerdd Dant 10-12 oed
|
1af
|
Lara Chilcott, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
87: Llefaru Unigol dan 8 oed
|
1af
|
Teleri Thomas, Ysgol Gynradd Pontsenni, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Dominic Williams, Ysgol Gymraeg Cwmtwrch, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Siân Gallacher, Ysgol Gymraeg Cwmtwrch, Rhanbarth De Powys
|
88: Llefaru Unigol 8-10 oed
|
1af
|
Callum Edwards, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Sioned Davies, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Emyr Barton, Ysgol Gymraeg Cwmtwrch, Rhanbarth De Powys
|
89: Llefaru Unigol 10-12 oed
|
1af
|
Stacey Thomas, Ysgol Gymraeg Cwmtwrch, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Alice Evans, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Deri Griffiths, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
90: Grwp Llefaru dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Cwmtwrch, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
94: Grwp Llefaru 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
103: Ymgom dan 12 oed
|
1af
|
Grwp Jonny, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Grwp Emyr, Ysgol Gymraeg Cwmtwrch, Rhanbarth De Powys
|
106: Cân Actol (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 100)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
108: Grwp Detholiad Llafar 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
111: Cân Actol dan 15 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
120: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg.dros 100/Adr. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
159: Dawns Disgo Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Ffion Griffiths, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Sarah Gates, Ysgol Gynradd Penrhos, Rhanbarth De Powys
|
160: Grwp Dawnsio Disgo dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Penrhos, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Tref-y-clawdd, Rhanbarth De Powys
|
168: Llefaru Unigol dan 8 oed (D)
|
1af
|
Alisha Williams, Ysgol Gynradd Glanrhyd, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Catrin Walsh, Ysgol Gynradd Cynlais, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Mollie Sedgewick, Ysgol Gynradd Trefonnen, Rhanbarth De Powys
|
169: Llefaru Unigol 8-10 oed (D)
|
1af
|
Grace Corbett, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Jasmine Howells, Ysgol Gynradd Glanrhyd, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Kelly Morgans, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
170: Llefaru Unigol 10-12 oed (D)
|
1af
|
Josie Sinnadurai, Ysgol Gynradd Priordy, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Sophie Jones, Ysgol Gynradd Cradoc, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Rhian Lowe, Ysgol Gynradd Penrhos, Rhanbarth De Powys
|